โครงการสัมมนาวิชาการพัฒนาหลักสูตรศึกษาศาสตร์ ตามรูปแบบ OutcomeBaseEducation-OBE ณ โรงแรมเชียงใหม่ แกรนด์วิว ระหว่างวันที่ 28-30 ธันวาคม 2565 ในการนี้ พระเดชพระคุณพระเทพวัชรเมธี, ผศ.ดร. อธิการบดีมหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย เมตตาเดินทางมาเป็นองค์ประธานเปิดโครงการ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากรจากทุกวิทยาเขต วิทยาลัย![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5226-scaled.jpg)