มมร ล้านนา: โครงการค่ายพัฒนาคุณธรรม ประจำปี 2565
วันที่ 2 มิถุนายน 2565 พระราชปัญญาวชิโรดม” เจ้าอาวาสวัดเทพเจติยาจารย์ อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่ เป็นประธานกล่าวเปิดและให้โอวาทโครงการค่ายพัฒนาคุณธรรม ประจำปี 2565 นักศึกษาชั้นปีที่ 1 มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตล้านนา
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291491759_2065495146992532_8165479410543595929_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291804272_2065493940325986_3361973868311960186_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291440225_2065492683659445_8911712044927548230_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291893476_2065495466992500_684970856560398189_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291875678_2065495416992505_3843112623069762588_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291893081_2065495746992472_5327122864477604840_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291796408_2065496573659056_3405133481341034812_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/292031363_2065496736992373_4936863119430149962_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291998046_2065495186992528_7093957901611935710_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291982900_2065496920325688_8659949419059265605_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291975698_2065495543659159_3289421937484775071_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291959307_2065496846992362_8038402760200045371_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/292043037_2065496086992438_9042294690521195186_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/292056808_2065496553659058_4045268297974810144_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/292129934_2065496206992426_4338563080768530461_n.jpg)
ในโอกาสนี้พระครูสุนทรมหาเจติยานุรักษ์ , ผศ.ดร. รองอธิการบดี มมร วิทยาเขตล้านนา พร้อมด้วยผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ เข้าเยี่ยมนักศึกษาปฏิบัติธรรมและร่วมกิจกรรมไหว้พระสวดมนต์ ทำวัตรเย็น ระหว่างวันที่ 2 – 3 มิถุนายน 2565 ณ วัดเทพเจติยาจารย์ อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่