มมร ล้านนา: โครงการพัฒนาศักยภาพพระนักเผยแผ่เขตลุ่มน้ำโขง ครั้งที่ 8
วันที่ 3 กันยายน 2565 พระครูสุนทรมหาเจติยานุรักษ,ผศ.ดร.รองอธิบดี มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตล้านนา พร้อมด้วย พระครูวินัยธรสัญชัย ญาณวิโร, ดร. ผู้อำนวยการวิทยาลัยศาสนศาสตร์(รก.) และคณาจารย์ มมร.วิทยาเขตล้านนา เข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพพระนักเผยแผ่เขตลุ่มน้ำโขง ครั้งที่ 8 ณ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน จังหวัดขอนแก่น
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305181142_1276813666414088_7606830435477805885_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305301927_1276814356414019_3201661306472464994_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305081968_1276814339747354_8884700404071577222_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/304867886_1276813433080778_778030142361573977_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/304959236_1276814329747355_3709653833522935231_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305209444_1276813686414086_7870149908859098962_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305241199_1276814306414024_4350481179181893126_n.jpg)
![](https://lanna.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305446866_1276818833080238_2397418144269709251_n.jpg)